วันที่ 4 มิถุนายน 2567 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม มอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีกับคุณครูพูนเพ็ญ โคตรสาขา คุณครูณุธิดา สิบหยอม คุณครูน้ำฝน จันทะราช และคุณครูสนธิ ติระสา ครูโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ในโอกาสได้รับคำสั่งแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ครู วิทยฐานะ ครูชำนาญการ
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/01-1024x769.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/02-1024x769.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/03-1024x769.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/04-1024x769.jpg)
และมอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีกับคุณครูปัทมาภรณ์ เผ่าสา และคุณครูชัยธวัช อินเมฆ ในโอกาสผ่านการประเมินครูผู้ช่วยอย่างเข้มได้รับคำสั่งแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ครู
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/05-1024x769.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/06-1024x769.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/S__484417594_0-1024x769.jpg)