วันที่ 8 กันยายน 2566 นายวินัย ยุพจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ประธานพิธีประดับเข็มคณะกรรมการสภานักเรียนโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2566 และมอบเกียรติบัตรเชิดชูเกียรติให้กับคณะกรรมการสภานักเรียนโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2565 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครูงานสภานักเรียนโรงเยนบางมูลนากภูมิวิทยาคม เข้าร่วมกิจกรรมในโอกาสนี้ท่านผู้อำนวยการ ฯ กล่าวโอวาให้กับนักเรียนให้รักษาคุณงามความดีและมีภาวะผู้นำเพื่อการพัฒนาสังคมต่อไปในภายหน้า
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__16924766-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__16924767-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__16924769-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__16924777-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__16924778-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__16924780-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__16924782-1024x768.jpg)