วันที่ 27 มิถุนายน 2566 นายวินัย ยุพจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ให้เกียรติมอบเกียรติบัตรกับนักเรียนที่เข้าร่วมมหกรรมรวมพลคน TO BE NUMBER ONE จังหวัดพิจิตร ประจำปี 2566 เมื่อวันที่ 19 มิถุนายน 2566 ที่ผ่านมา [อ่านข่าว.. คลิก] ณ ลานหน้าเสาธง โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม โดยมีรายการที่ได้รับรางวัลดังนี้
ผลการประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE ดังนี้
– IDOL ชาย ชนะเลิศ นายยศวริศ ชูศรี โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม
– IDOL หญิง ชนะเลิศ นางสาววรติปริยา เลิศวีระศิลป์ โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม
ผลการประกวด TO BE NUMBER ONE TEEN DANDERCISE ดังนี้
– รุ่น Teenage ชนะเลิศโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม อำเภอบางมูลนาก
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/356811381_727328339399343_4615362948079864025_n-1024x685.jpg)