“ครูดีสอนดี ศิษย์ดีเรียนดี มีความสุข”
วันครู ครั้งที่ 68 พ.ศ. 2567
วันที่ 16 มกราคม 2567 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะรองผู้อำนวยการ ครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม เข้าร่วมกิจกรรมวันครู ครั้งที่ 68 โดยสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัยมศึกษาพิจิตร ดำเนินการจัดงานเพื่อแสดงความกตัญญูกตเวทีต่อบูรพาจารย์ และส่งเสริมยกย่องเชิดชูเกียรติครู ณ หอประชุมคุ้มดอกแก้ว โรงเรียนสระหลวงพิทยาคม และมีการแข่งขันกีฬา “สพม.พิจิตร สหวิทยาเขตสัมพันธ์ ครั้งที่ 3” ณ สนามกีฬากลางจังหวัดพิจิตร
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_1612567-BE_๒๔๐๑๑๖_18-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_1612567-BE_๒๔๐๑๑๖_26-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_1612567-BE_๒๔๐๑๑๖_28-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/P1920225-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__15581209_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/P1920162-1024x683.jpg)