วันที่ 22 กันยายน 2566 งานสภานักเรียนโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู เครือข่ายผู้ปกครองจิตอาสา และนักเรียน ดำเนินกิจกรรม “พิธีอำลานักเรียน” ของข้าราชการครูผู้เกษียณอายุราชการ ปีการศึกษา 2566 ได้แก่
นายวินัย ยุพจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม
นางขวัญเรือน ภู่ทอง ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางพัชรีรัตน์ วิบูลย์กุล ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/DSCF6985-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/DSCF6987-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/DSCF7097-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/DSCF7139-1024x516.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/DSCF7149-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_2292566_๒๓๐๙๒๒_17-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/P1810762-1024x685.jpg)