วันที่ 11 สิงหาคม 2566 นายวินัย ยุพจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม กล่าวเปิดกิจกรรมเชื่อมความสัมพันธ์น้องพี่ “ต่อสายรหัส” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 – 6 ดำเนินกิจกรรมโดยคณะกรรมการสภานักเรียนโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม เพื่อเป็นการสานสัมพันธ์ระหว่างพี่น้องชมพู-ฟ้า ได้แลกเปลี่ยนการใช้ชีวิตในรั้วมัธยม การวางแผนการศึกษาต่อ โดยมีนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 – 6 เข้าร่วมกิจกรรม โดยมีคณะผู้บริหาร เครือข่ายผู้ปกครองจิตอาสา และครูที่ปรึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลายควบคุมและดูแลตลอดการดำเนินกิจกรรม
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15564825_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15564826_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15564827_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15564828_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15564829_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15564831_0-1024x768.jpg)