วันที่ 27 กรกฎาคม 2566 นายวัชรพันธ์ มีศร รองผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม เป็นประธานในพิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 10 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู เครือข่ายผู้ปกครองจิตอาสา สภานักเรียน และนักเรียน ร่วมพิธี ณ สนามโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/resize_DSCF3743.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/resize_DSCF3803.jpg)