วันที่ 8 พฤศจิกายน 2566 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และคณะครูที่ปรึกษานักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ร่วมต้อนรับเจ้าหน้าที่ตำรวจจากสถานีตำรวจภูธรบางมูลนาก ในโอกาสบรรยายให้ความรู้เรื่อง อาชญากรรมทางเทคโนโลยีตามโครงการ “สื่อสร้างสรรค์ สังคมน่าอยู่” ให้กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ณ หอประชุมเพชรชมพู โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ม.5_๒๓๑๑๑๔_1-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ม.5_๒๓๑๑๑๔_5-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ม.5_๒๓๑๑๑๔_12-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ม.5_๒๓๑๑๑๔_19-1024x768.jpg)