วันที่ 15 สิงหาคม 2566 นายวินัย ยุพจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ประธานสหวิทยาเขตบางมูลนาก พร้อมด้วยคณะผู้บริหารในสหวิทยาเขตบางมูลนาก นำขบวนพาเหรดของสหวิทยาเขตบางมูลนาก ประกอบด้วยขบวนดุริยางค์โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม, ผู้ถือป้ายสหวิทยาเขตฯ, ธงสหวิทยาเขตฯ, คณะครูผู้ฝึกซ้อม, ขบวนนักเรียนนักกีฬาจากโรงเรียนในสหวิทยาเขตบางมูลนาก และการแสดงจากชมรมทูบีนัมเบอร์วันโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ในการแข่งขันกีฬานักเรียนระดับมัธยมศึกษา ประจำปี 2566 จัดโดยสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิจิตร ณ สนามกีฬากลางจังหวัดพิจิตร
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/resize_P1780313-1024x685.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/resize_P1780386-1024x685.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/resize_P1780387-1024x685.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/resize_P1780411-1024x685.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/resize_P1780427-1024x685.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/resize_P1780434-1024x685.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/resize_P1780436-1024x685.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/resize_P1780443-1024x685.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/resize_P1780445-1024x685.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/resize_P1780448-1024x685.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/resize_P1780500-1024x685.jpg)