วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 พ.ต.ต.ณรงค์ จันทร์เชื้อ หัวหน้าชุดชุมชนและมวลชนสัมพันธ์ สถานีตำรวจภูธรบางมูลนาก มอบเกียรติบัตรแสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4/5 ที่ผ่านการเข้ารับการอบรมตามโครงการจิตอาสาจราจร จำนวน 18 คน เพื่อปฏิบัติหน้าที่จิตอาสาจราจรดูแลความเรียบร้อยการข้ามถนนให้กับบุคลากรและนักเรียนโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4463-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4464-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4465-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4466-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4467-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4468-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4469-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4470-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4471-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4472-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4473-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4474-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4475-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4476-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4477-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4478-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4479-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4480-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4481-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4482-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4483-1024x576.jpg)