วันที่ 17 พฤศจิกายน 2566 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม มอบเกียรติบัตรแสดงความยินดีกับนักเรียนนักกีฬาที่เข้าร่วมการแข่งขันกีฬานักเรียน นักศึกษาแห่งชาติ ประจำปี 2567 รอบคัดเลือกนักกีฬาตัวแทนระดับเขตการแข่งขันกีฬาที่ 6 ระหว่างวันที่ 3 – 26 พฤศจิกายน 2566 ณ จังหวัดกำแพงเพชร
รางวัลชนะเลิศ เหรียญทอง ประเภทต่อสู้ เยาวชนชาย รุ่นอายุ 15-17 ปี น้ำหนักไม่เกิน 48 กิโลกรัม
เด็กชายธนภูมิ เพชรเหล็ก นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3/4
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/20231117_011053202_iOS-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/20231117_011101786_iOS-1024x768.jpg)
รางวัลชนะเลิศ เหรียญทอง ประเภทต่อสู้ เยาวชนชาย รุ่นอายุ 15-17 ปี น้ำหนักไม่เกิน 59 กิโลกรัม
เด็กชายธชรัฐ บัวอุไร นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3/4
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/20231117_011126422_iOS-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/20231117_011134000_iOS-1024x768.jpg)
รางวัลรองชนะเลิศอับดับ 1 เหรียญเงิน ประเภทต่อสู้ เยาวชนชาย รุ่นอายุ 15-17 ปี น้ำหนักไม่เกิน 45 กิโลกรัม
เด็กชายวชิระ มงคลประเสริฐ นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2/9
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/20231117_011024201_iOS-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/20231117_011033408_iOS-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/20231117_011201058_iOS-1024x768.jpg)