วันที่ 21 ตุลาคม 2566 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมงานวันสังคมสงเคราะห์แห่งชาติและวันอาสาสมัครไทย ประจำปี 2566 ณ โรงแรมเซ็นทรา บายเซ็นทารา ศูนย์ราชการ และคอนเวนชันเซ็นเตอร์ แจ้งวัฒนะ กรุงเทพมหานคร ในโอกาสนี้ท่านผู้อำนวยการปัญญา บุญคง รับมอบโล่ประกาศเกียรติคุณ “องค์กรที่มีกิจกรรมดีเด่นทางสังคม“ จากนายวราวุธ ศิลปอาชา รัฐมนตรีว่าการกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_211066_231022_11-copy-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_211066_231022_14-copy-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_211066_231022_22-copy-1024x745.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_211066_231022_17-1024x768.jpg)