วันที่ 7 กรกฎาคม 2566 นายวินัย ยุจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ให้เกียรติมอบเกียรติบัตรกับนักเรียนที่เข้าร่วมการประกวดแข่งขันงานเกษตรนเรศวรเอ็กซ์โป 2023 (งานเกษตรนเรศวร ครั้งที่ 18) ณ คณะเกษตรศาสตร์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยนเรศวร โดยผลการแข่งขัน ดังนี้
รางวัลชนะเลิศ การประกวดออกแบบสื่อ infographic “ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม” ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันตอบปัญหาทางภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันตอบปัญหาทางภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__8798224-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__13688865-1024x768.jpg)