วันที่ 8 มิถุนายน 2567 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และคณะครูงานทูบีนัมเบอร์วัน โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม นำนักเรียนชมรมทูบีนัมเบอร์วัน เข้าร่วมกิจกรรมงานมหกรรมรวมพลคน TO BE NUMBER ONE อำเภอบางมูลนาก โดยนางสาวรติปรียา เลิศวีรศิลปั นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/5 และนายยศวริศ ชูศรี นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/4 ได้รับรางวัลชนะเลิศการประกวด TO BE NUMBER ONE IDOL และทีมแดนเซอร์ไซด์โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ได้รับรางวัลชนะเลิศ ในการประกวด DANCERCISE TO BENUMBER ONE รุ่น TEENAGE ณ โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก “ราษฎร์อุทิศ”
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1000000548-1024x577.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1000000547-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1000000546-1024x577.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1000000545-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1000000544-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1000000543-1024x637.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1000000541-1024x462.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1000000542-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1000000539-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1000000540-1024x730.jpg)