วันที่ 31 พฤษภาคม 2567 โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม จัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 โดยมี นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ทูลเกล้าทูลกระหม่อมถวายแจกันดอกไม้และลงนามถวายพระพรชัยมงคลเบื้องหน้าพระฉายาลักษณ์สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี พน้อมด้วยคณะผู้บริหาร เครือข่ายผู้ปกครองจิตอาสา ครู และนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และ 4 ณ หอประชุมเพชรชมพู
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9355-1024x682.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9393-1024x682.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9427-1024x682.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9443-1024x682.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9452-1024x682.jpg)