วันที่ 30 มีนาคม 2567 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม มอบหมายให้นางสกาวเดือน นุใจมา รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานวิชาการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหารโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม กล่าวต้อนรับผู้ปกครองและชี้แจงรายละเอียดการมอบตัวกับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ปีการศึกษา 2567 จำนวน 320 คน ณ หอประชุมเพชรชมพู
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_มอบตัว-ม.1-30367_240330_5-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_มอบตัว-ม.1-30367_240330_8-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_มอบตัว-ม.1-30367_240330_10-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_มอบตัว-ม.1-30367_240330_11-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_มอบตัว-ม.1-30367_240330_17-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_มอบตัว-ม.1-30367_240330_18-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_มอบตัว-ม.1-30367_240330_21-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_มอบตัว-ม.1-30367_240330_22-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_มอบตัว-ม.1-30367_240330_68-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_มอบตัว-ม.1-30367_240330_72-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_มอบตัว-ม.1-30367_240330_100-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_มอบตัว-ม.1-30367_240330_177-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_มอบตัว-ม.1-30367_240330_186-1024x768.jpg)