วันที่ 24 มีนาคม 2567 นายปัญญา หาแก้ว ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิจิตร ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม การดำเนินการสอบคัดเลือกนักเรียนเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ปีการศึกษา 2567 สนามสอบโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม โดยมีนายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูกรรมการคุมสอบ ร่วมต้อนรับ โดยมีนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เข้าร่วมการสอบคัดเลือกในปีนี้กว่า 160 คน
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/433910444_2374623736067720_7150555414365742236_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/433930718_396780079906040_1280247028670946744_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/433933807_377447941950852_2426678279680711247_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/433958439_792199162325594_6434259771650158754_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/433958579_821894903141466_4677519899766978056_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/433969520_1960943017640746_2197903190593255472_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434002762_449597170966488_8774883567368231956_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434006881_827983235825622_2459671264489430560_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434008018_969395181360606_1089579752360018739_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434018487_3555140118073638_7767930804846702414_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434037966_417390594171988_2960688201771948984_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434068176_709747781329142_4957767199261319868_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/433999422_7431478163561711_6382192404770492573_n-1024x768.jpg)