วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2566 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร เครือข่ายผู้ปกครองจิตอาสา คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ร่วมพิธีปัจฉิมนิเทศ “สร้างคนดีสู่สังคม” เพื่อแสดงความยินดีกับนักเรียน ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 (รุ่นที่ 103) ปีการศึกษา 2566 ณ หอประชุมเพชรชมพู โดยท่านผู้อำนวยการได้มอบเกียรติบัตรและให้โอวาทกับนักเรียนในการปฏิบัติตนในการเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา และสายอาชีพ
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/P1930451-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/P1930454-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_7365-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_7381-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_7392-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_7540-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/P1930614-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/P1930619-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF6478-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF6829-1024x430.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF6840-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF6873-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF6992-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_7605-1024x683.jpg)