วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และคณะครู โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ร่วมต้อนรับ นายวณัฐพงศ์ ทองคำ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิจิตร และคณะกรรมการนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา สพม.พิจิตร ในโอกาสลงพื้นที่นิเทศ กำกับ ติดตาม ตามนโยบาย และจุดเน้นกระทรวงศึกษาธิการ “ลดภาระนักเรียนและผู้ปกครอง” และลดภาระครูบุคลากรทางการศึกษา นโยบายจุดเน้น สพฐ. รวมทั้งนโยบายของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิจิตร ใช้ Phichit 4Q Model ตามโครงการ ปี 2567 : ปีทองของการนิเทศ เชิงบูรณาการโดยใช้พื้นที่เป็นฐาน เพื่อยกระดับ “เด็กพิจิตร คุณภาพดี มีความสุข“ ณ โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_7271-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_7277-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_7279-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_2212024-_2_๒๔๐๒๒๑_57-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_2212024-_2_๒๔๐๒๒๑_78-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF6066-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF6073-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_2212024-_2_๒๔๐๒๒๑_133-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_2212024-_2_๒๔๐๒๒๑_148-1024x576.jpg)