วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และคณะครูโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ร่วมขบวนอันเชิญเจ้าพ่อแก้ว สิ่งศักดิ์คู่อำเภอบางมูลนาก ในโอกาสเทศกาลงานวันเกิดเจ้าพ่อแก้ว ประจำปี 2567 ณ ศาลชั่วคราว สนามหน้าโรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก “ราษฎร์อุทิศ”
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1006930_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1006932_0-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1006934_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1006935_0-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1006936_0-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1006937_0-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1006933_0-576x1024.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1006931_0-576x1024.jpg)