วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2567 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม มอบหมายให้นายภูวดล ชื่นอยู่ รองผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยนายเอกวุฒิ ทสะสังคินทร์ หัวหน้างานสภานักเรียนและคณะกรรมการสภานักเรียนโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ประจำปี 2566 เข้าร่วมพิธีเทิดทูนสถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ณ อนุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว หน้าที่ว่าการอำเภอบางมูลนาก
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4316-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4317-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4318-1024x727.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4319-1024x768.jpg)