![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/MainSlider-ขนาด1010px-505px-1.jpg)
วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2567 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม มอบหมายให้นายภูวดล ชื่นอยู่ และนางสกาวเดือน นุใจมา รองผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู และนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรม “สพฐ. รวมใจภักดิ์ เรารักกรมสมเด็จพระเทพฯ” โดยพร้อมใจกันสวมใส่เสื้อผ้าสีม่วง เพื่อเป็นการเทอดพระเกียรติและแสดงพลังความจงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์อันเป็นที่รักและเทิดทูนของพวกเราชาวบางมูลนากภูมิวิทยาคมทุกคน
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_15267_240215_2-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_15267_240215_3-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_15267_240215_4-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_15267_240215_5-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_15267_240215_6-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_15267_240215_7-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_15267_240215_8-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_15267_240215_9-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_15267_240215_10-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_15267_240215_1-1024x768.jpg)