วันที่ 25 และ 29 มกราคม 2567 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเยนบางมูลนากภูมิวิทยาคม มอบหมายให้กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ และกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี พร้อมด้วยคณะครูที่ปรึกษาและครูประจำวิชาที่เกี่ยวข้อง ดำเนินการจัดกิจกรรมเตรียมความพร้อมการทดสอบการศึกษาระดับชาติ (ONET) ให้กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ณ หอประชุมเพชรชมพู โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/117E4FDD-9C9F-4CE2-B66A-1CCBB2BF6523-1024x768.jpeg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3618-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3623-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3624-1024x768.jpg)