วันที่ 19 มกราคม 2567 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ประธานในพิธีเปิดกิจกรรมการประกวด “Miss BNP 2024” จัดโดยสภานักเรียนโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม เพื่อเปิดโอกาสให้เพศทางเลือก(LBGTQ) ได้แสดงความสามารถอย่างสร้างสรรค์และแสดงถึงความเท่าเทียมกันของทุกเพศสภาพในโรงเรียน ณ หอประชุมเพชรชมพู และ Miss BNP ประจำปีการศึกษา 2566 ได้แก่ นายภูริพัฒน์ อุดมแก้ว นักเรียนชั้นมัธยมศึกษา ปีที่ 4/6 ได้รับมงกุฏ สายสะพายพร้อมเงินรางวัล
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/41715_0-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/41718_0-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/41720_0-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/41723_0-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/41726_0-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/41738_0-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6960-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7151-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7200-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7214-1024x683.jpg)