วันที่ 12 – 14 มกราคม 2567 นายวัชรพันธ์ มีศร และนายภูวดล ชื่นอยู่ รองผู้อำนวยการกองลูกเสือโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม เป็นประธานในพิธีเปิดกองลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาด ผู้บำเพ็ญประโยชน์ ของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ในการดำเนินกิจกรรมการอยู่ค่ายพักแรมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาด ผู้บำเพ็ญประโยชน์ ประจำปีการศึกษา 2566 ณ ค่ายสมเด็จพระบรมไตรโลกนาถ อำเภอวังทอง จังหวัดพิษณุโลก ในโอกาสนี้ นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจนักเรียนกิจกรรมลูกเสือ เนตรนารี ผู้บำเพ็ญประโยชน์ และยุวกาชาด
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_12-มกราคม_240115_19-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_12-มกราคม_240115_220-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_12-มกราคม_240115_230-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_12-มกราคม_240115_295-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_12-มกราคม_240115_296-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_12-มกราคม_240115_299-1024x768.jpg)