วันที่ 27 พฤศจิกายน 2566 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม พร้อมด้วยคณะรองผู้อำนวยการโรงเรียน ร่วมกิจกรรมงานประเพณีลอยกระทง เทศบาลเมืองบางมูลนาก ประจำปี 2566 ชมการแสดงของนักเรียนชุดฟ้อนโคม จากนักเรียนนาฏศิลป์ของโรงเรียน ซึ่งฝึกซ้อมโดยคุณครูมัทนพร เลิศวีรศิลป์ และคณะ ณ ลานคนเมือง อำเภอบางมูลนาก จังหวัดพิจิตร
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_แสดงงานลอยกระทงปี2566_๒๓๑๑๒๘_13-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_แสดงงานลอยกระทงปี2566_๒๓๑๑๒๘_20-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_แสดงงานลอยกระทงปี2566_๒๓๑๑๒๘_26-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_แสดงงานลอยกระทงปี2566_๒๓๑๑๒๘_34-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_แสดงงานลอยกระทงปี2566_๒๓๑๑๒๘_56-1024x576.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_แสดงงานลอยกระทงปี2566_๒๓๑๑๒๘_63-1024x768.jpg)