วันที่ 4 พฤศจิกายน 2566 โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม จัดประชุมศิษย์เก่าโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม โดยนายปัญญา บุญคง เป็นประธาน พร้อมด้วยศิษย์เก่าโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม การประชุมศิษย์เก่าโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคมในครั้งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อหารือการจัดงานศิษย์เก่า ประจำปี 2566 ณ หอประชุมเพชรชมพู
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/00-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/0000-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/09-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/08-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/06-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/05-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_8640-1024x683.jpg)