วันที่ 27 ตุลาคม 2566 นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ประธานพิธีเปิดกิจกรรมวันฮัลโลวีน จัดโดยสภานักเรียนโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ร่วมกับกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เพื่อส่งเสริมให้นักเรียนใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์ ส่งเสริมการแสดงออกในโอกาสที่เหมาะสม ภายในงานประกอบด้วยกิจกรรม random dance กิจกรรมขายขนม Treat or Trick และการแต่งกายคอสเพลย์ธีมวันฮัลโลวีน ณ บริเวณลานหน้าอาคารภาษาต่างประเทศ
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/S__18325540_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/S__18325550_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/S__18325551_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/S__18325555_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/S__18325558_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/S__18325559_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/S__18325563_0-1024x525.jpg)