วันที่ 24 ตุลาคม 2566 นายบรรจง พงษ์ประเสริฐ ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม พร้อมด้วยคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม คณะผู้บริหาร ดำเนินการประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่ 7/2566 ณ ห้องศูนย์เทคโนโลยีทางการศึกษา โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8287-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8295-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8305-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8310-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8313-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8317-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8322-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8326-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8332-1024x683.jpg)