วันอังคารที่ 3 ตุลาคม 2566 เวลา 09.09 น. นายปัญญา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนเรียนโพธิธรรสุวัฒน์ และนายภูวดล ชื่นอยู่ รองผู้อำนวยการโรงเรียนเรียนโพธิธรรสุวัฒน์ เดินทางเข้ารับตำแหน่งผู้อำนวยการ และรองผู้อำนวยการ โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ในโอกาสนี้ คณะผู้บริหาร คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน เครือข่ายผู้ปกครองจิตอาสา พร้อมด้วย คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ร่วมต้อนรับและร่วมแสดงความยินดีในโอกาสนี้
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/DSCF8098-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/DSCF8104-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/DSCF8403-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/DSCF8405-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/DSCF8423-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/DSCF8434-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/DSCF8698-1024x475.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/DSCF8705-1024x683.jpg)