วันที่ 12 กันยายน 2566 งานอนามัย กลุ่มบริหารงานทั่วไป โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม นำนักเรียนหญิง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เข้ารับวัคซีนมะเร็งปากมดลูก (HPV) ตามโครงการส่งเสริมสุขภาพวัยเรียนโดยคลินิกหมอครอบครัวเทศบาลเมืองบางมูลนาก เพื่อให้การสร้างเสริมภูมิคุ้มกันโรคด้วยวัคซีนเป็นไปตามวัตถุประสงค์และบรรลุเป้าหมาย ณ ห้องศูนย์เทคโนโลยีทางการศึกษา
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/376371030_322689280257968_8018154796183053555_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/376371254_1416739689260324_6701560020226576454_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/376373287_3697198547183777_8735746266518378114_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/376374612_695227715964598_2803598149797420202_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/376375344_323282936753984_7329275291350824848_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/376375415_1401337973749494_3646636183459478257_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/376376679_1049831966201782_7468925844382666558_n-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/376376683_337732851935017_395944965486164171_n-1024x768.jpg)