วันที่ 31 สิงหาคม 2566 นายวินัย ยุพจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม พร้อมด้วย นางสกาวเดือน นุใจมาและนางสาวเนตรนภาภรณ์ ปันจะวรรณ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม คณะครูงานบริจาคโลหิตโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ร่วมต้อนรับนายหัฎฐะพล เมฆอาภา นายอำเภอบางมูลนาก ในโอกาสตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจ การดำเนินการรับบริจาคโลหิตของเหล่ากาชาดจังหวัดพิจิตร หน่วยบริการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ณ ห้องศูนย์เทคโนโลยีทางการศึกษา โดยมีคณะครูและนักเรียน ร่วมบริจาคโลหิต จำนวน 82 ยูนิต
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_1823-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_1920-1024x683.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_8312023_๒๓๐๘๓๑_14-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_8312023_๒๓๐๘๓๑_22-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_8312023_๒๓๐๘๓๑_46-1024x768.jpg)