วันที่ 18 สิงหาคม 2566 นายวินัย ยุพจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ประธานในพิธีเปิดกิจกรรมเชื่อมความสัมพันธ์น้องพี่ “ต่อสายรหัส” ระดับชั้นมัยมศึกษาปีที่ 1-3 ดำเนินกิจกรรมโดยคณะกรรมการสภานักเรียนโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม เพื่อเป็นการสานสัมพันธ์ระหว่างพี่น้องชมพู-ฟ้า ได้แลกเปลี่ยนการใช้ชีวิตในรั้วมัธยม การวางแผนการศึกษาต่อ โดยมีนักเรียนระดับชั้นมัยมศึกษาปีที่ 1-3 เข้าร่วมกิจกรรม โดยมีคณะผู้บริหาร เครือข่ายผู้ปกครองจิตอาสาและครูที่ปรึกษาระดับชั้นมัยมศึกษาตอนต้นควบคุมและดูแลตลอดการดำเนินกิจกรรม
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15908875_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15908877_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15908878_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15908879_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15908880_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15908881_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15908882_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15908883_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15908884_0-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__15908885_0-1024x768.jpg)