วันที่ 11 สิงหาคม 2566 นายวินัย ยุพจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม มอบหมายให้คณะกรรมการดำเนินงานกองทุนเงินให้กู้ยืมทางการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 ดำเนินการประชุมผู้ปกครอง และดูแลการเซ็นสัญญาผู้กู้ยืมรายใหม่ โดยให้ผู้แทนโดยชอบธรรมมาเซ็นสัญญาที่โรงเรียนต่อหน้าคณะกรรมการ พร้อมทั้งดำเนินการอัพโหลดเอกสาร แบบยืนยันการเบิกเงินกู้ยืม พร้อมหลักฐานขึ้นระบบ DSL พร้อมทั้งตรวจสอบความถูกต้องของเอกสารหลักฐานจัดส่งธนาคารกรุงไทยสำนักงานใหญ่ ต่อไป
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_2023.8.11_๒๓๐๘๑๑_13-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_2023.8.11_๒๓๐๘๑๑_24-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_กยศ_๒๓๐๘๑๑_10-1024x768.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_กยศ_๒๓๐๘๑๑_18-1024x768.jpg)