วันที่ 11 สิงหาคม 2566 นายวินัย ยุพจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม ถวายพระพร เนื่องในวโรกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ในวันที่ 12 สิงหาคม 2566 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคมร่วมกิจกรรม จัดโดยกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม และกลุ่มบริหารงานบริหารทั่วไปโรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม ณ หอประชุมนาคราช
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/DSCF4523.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/DSCF4529.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/DSCF4546.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/DSCF4569.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/DSCF4574.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/DSCF4605.jpg)
![](https://www.phoom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_5163-1024x768.jpg)